NYIMBO ZA ASILI | Nyimbo za asili

Monday, 29 November 2021

New Song : Ng'wana  Samaka - Mchepuko

New Song : Ng'wana Samaka - Mchepuko

 Ng'wana Samaka- Mchepuko..

Friday, 19 November 2021

Video : Ntemi Omabala - Bhuhangwa

Video : Ntemi Omabala - Bhuhangwa

 Ntemi Omabala - Bhuhangwa

Wednesday, 17 November 2021

Video Mpya : Rogeti - Magembe

Video Mpya : Rogeti - Magembe

Msanii wa nyimbo za asili Rogeti anakualika kutazama video mpya ya wimbo wake unaitwa Magembe..Wimbo huu unahusu mgogoro kati ya baba na mto...

Tuesday, 16 November 2021

Video : Ntemi Omabala - Sengeka

Video : Ntemi Omabala - Sengeka

Hii hapa ngoma mpya ya Msanii wa Nyimbo za Asili Ntemi Omabala inaitwa Sengeka

Thursday, 11 November 2021

Video : Ntemi  Omabala - Mrisho

Video : Ntemi Omabala - Mrisho

Hii hapa ngoma mpya ya Ntemi Omabala inaitwa Mrisho...Tazama Video hapa
Video : Rogeti  - Shokagi Abhatale

Video : Rogeti - Shokagi Abhatale

Tuesday, 9 November 2021

Video : Ng'wana Sala - Pombe Tamu

Video : Ng'wana Sala - Pombe Tamu

Hii hapa video mpya ya Msanii Ng'wana Sala inaitwa Pombe Tamu...Itazame hapa
Rogeti - Digala (Freemason)

Rogeti - Digala (Freemason)

Msanii wa Nyimbo za asili Rogeti anakualika kutazama video yake mpya inayohusu Simulizi ya Freemason ya Digala...Tazama hapa 

Thursday, 28 October 2021

Ngoma Mpya : Ntemi Omabala - Harusi ya Kisima

Ngoma Mpya : Ntemi Omabala - Harusi ya Kisima

Msanii wa Nyimbo za asili Ntemi Omabala 'Ng'wana Kang'wa' kutoka Kahama Mkoani Shinyanga anakualika kusikiliza wimbo kuhusu...

Monday, 18 October 2021

Video Mpya : Ntemi Omabala - Sebha

Video Mpya : Ntemi Omabala - Sebha

Hii hapa  video Mpya ya Msanii Ntemi Omabala kutoka Kahama Mkoani Shinyanga inaitwa Sebha..Sebha ni neno la Kisukuma linalomaanisha Mungu ka...

Saturday, 9 October 2021

Video : Gude Gude - Mbina

Video : Gude Gude - Mbina

 

Thursday, 7 October 2021

Sumu Kali Melody -  Wanawake

Sumu Kali Melody - Wanawake

 

Wednesday, 29 September 2021